GIỚI THIỆU MÁY TIỆN CNC TAIKAN ST-263II
Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-263II thuộc dòng máy tiện chính xác cao, chuyên dùng trong gia công chi tiết nhỏ, phức tạp.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mục | ST-263 II |
| Đường kính xử lý tối đa | Ø26 |
| Chiều dài xử lý tối đa | 240mm |
| Đường kính khoan phía trước | Tối đa Ø10 |
| Xử lý ren phía trước | Tối đa M8 |
| Đường kính lỗ xuyên qua trục chính tối đa | 28mm |
| Thiết bị hệ thống | Mitsubishi E80 |
| Tốc độ trục chính | Tối đa 8000 vòng/phút |
| Đường kính khoan tối đa cho phay cạnh | Tối đa Ø10 (Đồng) |
| Đường kính ren tối đa cho phay cạnh | Tối đa M8 (Đồng) |
| Tốc độ tối đa cho phay cạnh | Tối đa 5000 vòng/phút |
| Công cụ tiện | 5*□12 + 1*□16 |
| Giá đỡ dụng cụ phay bên | 2ER11 + 3ER16
(bao gồm 2 bộ phận thay đổi nhanh) |
| Giá đỡ dụng cụ cố định cuối | 5*ER16 |
| Tốc độ di chuyển | X:20/Y:32/Z:24 m/phút |
| Công suất động cơ trục chính | 3,7kW/5,5kW |
| Công suất động cơ phay bên | 1,0kW |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1,0kW (X/Y/Z) |
| Tổng công suất máy | 8kW |
| Tổng trọng lượng máy | 1800kg |
ĐẶC ĐIỂM CỦA MÁY TIỆN CNC TAIKAN ST-263II
- Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-263II sở hữu khả năng gia công tốt cho chi tiết đường kính ~26 mm, chiều dài tới 240 mm — phù hợp chi tiết nhỏ-vừa
- Trục chính có tốc độ cao (8,000 vòng) kết hợp với gia công phụ bên (side milling / drilling) giúp thực hiện nhiều bước gia công trong một máy
- Hệ điều khiển Mitsubishi E80 — hệ phổ biến, dễ tìm hỗ trợ, tính ổn định cao
- Dụng cụ phay bên tương đối đầy đủ với cả ER11 & ER16, có các đơn vị thay nhanh giúp rút ngắn thời gian setup
- Tốc độ di chuyển nhanh (rapid feed) tốt giúp nâng cao năng suất, giảm thời gian không làm việc.
ỨNG DỤNG CỦA MÁY TIỆN CNC TAIKAN ST-263II
- Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-263II chuyên gia công trục nhỏ, chốt, vít, connector, đầu cắm
- Sản xuất linh kiện cho điện thoại, laptop, thiết bị gia dụng.
- Sản xuất các chi tiết y tế chính xác: kim tiêm, dụng cụ phẫu thuật, implant nha khoa.
- Gia công các trục, chốt, vòng bi, ốc vít đặc thù ngành ô tô xe máy
- Sản xuất linh kiện hệ thống phanh, động cơ, cảm biến.
- Chế tạo bánh răng đồng hồ, trục quay siêu nhỏ.
Taikan – Thương hiệu máy CNC Số 1 tại thị trường Trung Quốc
Taikan được thành lập vào năm 2005 đang là thương hiệu máy CNC số 1 tại thị trường Trung Quốc, với số lượng bán ra đạt hàng chục nghìn chiếc/ mẫu/ năm. Hiện nay, máy CNC Taikan đang có mặt tại hơn 20 quốc gia trên toàn thế giới từ Châu Âu, Châu Mỹ và Châu Á. Đồng thời, có hơn 50.000 ứng dụng với máy CNC Taikan trong ngành công nghiệp, đóng góp quan trọng vào sự phát triển toàn cầu.
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ TLT là nhà phân phối chính thức của Taikan tại thị trường Việt Nam và chúng tôi có hơn 16 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cung cấp máy CNC, được hàng ngàn khách hàng trên khắp cả nước lựa chọn. Với uy tín và những thế mạnh của mình, chúng tôi luôn mang lại những lợi ích tốt nhất của khách hàng khi đầu tư.
- Đảm bảo 100% hàng chính hãng, nguyên tem nguyên kiện
- Chính sách bảo hành minh bạch, với thời gian lên đến 24 tháng
- Đáp ứng ngay lập tức khi máy khách hàng bị lỗi với linh kiện có sẵn tại kho
- Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, được kỹ thuật hãng Taikan đào tạo trực tiếp
- Thời gian 6 tháng, 9 tháng, 12 tháng
Liên hệ với chúng tôi ngay khi có nhu cầu đầu tư máy CNC Taikan nhé!
NHÀ PHÂN PHỐI DUY NHẤT THƯƠNG HIỆU TAIKAN TẠI VIỆT NAM
- Trụ Sở Chính: 280 Bến Than, Xã Bình Mỹ, TP. HCM
- Chi nhánh TLT – Hồ Chí Minh: 197 Võ Văn Bích, Xã Phú Hòa Đông, TP. HCM
- Chi Nhánh TLT – Hà Nội: Km6 Võ Văn Kiệt, Xã Phúc Thịnh, Thủ đô Hà Nội
- Chi nhánh TLT – Bắc Ninh: Đ. Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Tỉnh Bắc Ninh (Kế bên Honda, đối diện Toyota)
- Chi nhánh TLT – Ninh Bình: Km 101 QL10 Hồng Phúc, Phường Thiên Trường, Tỉnh Ninh Bình
- Hotline: 1900.98.99.06

