GIỚI THIỆU MÁY TIỆN CNC SWISS TAIKAN ST-203II
Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203I là dòng máy tiện đùn CNC Thụy Sĩ chất lượng cao được nghiên cứu và phát triển bởi hãng Taikan. Đây là dòng máy tiện cắt rãnh tự động, thường được sử dụng phổ biến trong lĩnh vực gia công cơ khí, sản xuất các chi tiết phức tạp, gia công tạo hình, cắt gọt, gia công chính xác trên các chi tiết có độ dài hơn so với đường kính của chúng.
| Mục | ST-203Ⅱ |
| Đường kính xử lý tối đa | Ø20 |
| Chiều dài xử lý tối đa | 240mm |
| Đường kính khoan phía trước | Tối đa Ø10 |
| Xử lý ren phía trước | Tối đa M8 |
| Đường kính lỗ xuyên qua trục chính tối đa | 23mm |
| Thiết bị hệ thống | Mitsubishi E80 |
| Tốc độ trục chính | Tối đa 8000 vòng/phút |
| Đường kính khoan tối đa cho phay cạnh | Tối đa Ø10 (Đồng) |
| Đường kính ren tối đa cho phay cạnh | Tối đa M8 (Đồng) |
| Tốc độ tối đa cho phay cạnh | Tối đa 5000 vòng/phút |
| Công cụ tiện | 5*□12 + 1*□16 |
| Giá đỡ dụng cụ phay bên | 2ER11 + 3ER16(bao gồm 2 bộ phận thay đổi nhanh) |
| Giá đỡ dụng cụ cố định cuối | 5*ER16 |
| Tốc độ di chuyển | X:20/Y:32/Z:24 m/phút |
| Công suất động cơ trục chính | 3,7kW/5,5kW |
| Công suất động cơ phay bên | 1,0kW |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1,0kW (X/Y/Z) |
| Tổng công suất máy | 8kW |
| Tổng trọng lượng máy | 1800kg |
ĐẶC ĐIỂM CỦA MÁY TIỆN CNC TAIKAN ST-203II
- Máy tiện CNC Taikan ST-203II sử dụng hệ thống trục chính đơn, trục chính sử dụng trục chính có động cơ tích hợp.
- Tốc độ dịch chuyển nhanh 32m / phút đã được thông qua.
- Bảng điều khiển có thể xoay, không gian bên trong lớn, hoạt động tốt.
- Áp dụng hệ thống điều khiển số Mitsubishi, độ ổn định cao.
- Không có ống dẫn hướng, ống dẫn hướng có thể hoán đổi cho nhau, hành trình 240mm.
- Năm đầu nguồn đạt tiêu chuẩn.
- Áp dụng hệ thống Mitsubishi E80, tốc độ cao, độ chính xác cao, độ ổn định cao Phát triển thứ cấp hệ thống Mitsubishi, màn hình bù máy lạnh và nóng.
ỨNG DỤNG CỦA MÁY TIỆN CNC TAIKAN ST-203II
Nhờ sử hữu những ưu điểm trên, Máy tiện CNC Taikan ST-203II thường được sử dụng rộng rãi trong lĩnh vực gia công cơ khí chính xác, khuôn mẫu, thiết bị ô tô, trục bánh xe, đĩa phanh, bánh đà, trục phanh, hộp giảm tốc,…
Taikan – Thương hiệu máy CNC Số 1 tại thị trường Trung Quốc
Taikan được thành lập vào năm 2005 đang là thương hiệu máy CNC số 1 tại thị trường Trung Quốc, với số lượng bán ra đạt hàng chục nghìn chiếc/ mẫu/ năm. Hiện nay, máy CNC Taikan đang có mặt tại hơn 20 quốc gia trên toàn thế giới từ Châu Âu, Châu Mỹ và Châu Á. Đồng thời, có hơn 50.000 ứng dụng với máy CNC Taikan trong ngành công nghiệp, đóng góp quan trọng vào sự phát triển toàn cầu.
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ TLT là nhà phân phối chính thức của Taikan tại thị trường Việt Nam và chúng tôi có hơn 16 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cung cấp máy CNC, được hàng ngàn khách hàng trên khắp cả nước lựa chọn. Với uy tín và những thế mạnh của mình, chúng tôi luôn mang lại những lợi ích tốt nhất của khách hàng khi đầu tư.
- Đảm bảo 100% hàng chính hãng, nguyên tem nguyên kiện
- Chính sách bảo hành minh bạch, với thời gian lên đến 24 tháng
- Đáp ứng ngay lập tức khi máy khách hàng bị lỗi với linh kiện có sẵn tại kho
- Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, được kỹ thuật hãng Taikan đào tạo trực tiếp
- Thời gian 6 tháng, 9 tháng, 12 tháng
Liên hệ với chúng tôi ngay khi có nhu cầu đầu tư máy CNC Taikan nhé!
NHÀ PHÂN PHỐI DUY NHẤT THƯƠNG HIỆU TAIKAN TẠI VIỆT NAM
- Trụ Sở Chính: 280 Bến Than, Xã Bình Mỹ, TP. HCM
- Chi nhánh TLT – Hồ Chí Minh: 197 Võ Văn Bích, Xã Phú Hòa Đông, TP. HCM
- Chi Nhánh TLT – Hà Nội: Km6 Võ Văn Kiệt, Xã Phúc Thịnh, Thủ đô Hà Nội
- Chi nhánh TLT – Bắc Ninh: Đ. Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Tỉnh Bắc Ninh (Kế bên Honda, đối diện Toyota)
- Chi nhánh TLT – Ninh Bình: Km 101 QL10 Hồng Phúc, Phường Thiên Trường, Tỉnh Ninh Bình
- Hotline: 1900.98.99.06

