GIỚI THIỆU MÁY TIỆN CNC SWISS TAIKAN ST-203I
Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203 là máy tiện kiểu Swiss (tiện đùn / swiss-type), chuyên dùng để gia công các chi tiết nhỏ, độ chính xác cao, chi tiết dài – nhỏ (bar work). máy có nhiều dao tiện, dao phụ (driven tools) / dụng cụ phay bên hông (side milling) tùy phiên bản, giúp làm được các bước gia công như khoan, doa, ren, cắt mặt bên, phay phụ mà không cần chuyển máy. (Ví dụ bản ST-203Ⅱ có thêm side milling driven tool)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Mục | ST-203Ⅰ |
| Đường kính xử lý tối đa | Ø20 |
| Chiều dài xử lý tối đa | 240 mm |
| Đường kính khoan phía trước | Tối đa Ø10 |
| Xử lý ren phía trước | Tối đa M8 |
| Đường kính lỗ xuyên trục chính | 23 mm |
| Thiết bị hệ thống | Mitsubishi E80 |
| Tốc độ trục chính | Tối đa 8000 vòng/phút |
| Công cụ tiện | 5×□12 + 1×□16 |
| Giá đỡ dụng cụ cố định cuối | 5×ER16 |
| Tốc độ di chuyển | 32 m/phút (Y), 20 m/phút (X), 24 m/phút (Z) |
| Công suất động cơ trục chính | 3,7 kW / 5,5 kW |
| Công suất động cơ cấp liệu | 1,0 kW (X/Y/Z) |
| Tổng công suất máy | 8 kW |
| Tổng trọng lượng máy | 1800 kg |
ĐẶC ĐIỂM MÁY TIỆN CNC SWISS TAIKAN ST-203I
- Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203 có hệ thống trục chính đơn, trục chính thông qua trục chính cơ giới tích hợp.
- 3 trục nạp tuyến tính, tốc độ di chuyển nhanh 32m/phút
- Thiết bị tiêu chuẩn bao gồm 5 giá đỡ dụng cụ truyền động
- Trục chính không có tùy chọn dụng cụ phay bên
- Trục chính có động cơ tích hợp
- Vận tốc máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203 dịch chuyển nhanh 32m/phút đã được thông qua.
- Bảng điều khiển máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203 có thể xoay, không gian bên trong lớn, hoạt động tốt.
- Áp dụng hệ thống điều khiển số Mitsubishi, độ ổn định cao.
ỨNG DỤNG MÁY TIỆN CNC SWISS TAIKAN ST-203I
Máy tiện CNC Swiss Taikan ST-203I chuyên công chi tiết nhỏ, chính xác cao: linh kiện điện tử, y tế, đồng hồ, thiết bị nhỏ, các chi tiết ren nhỏ, chi tiết có bước nhỏ, chi tiết cần độ hoàn thiện cao.
Taikan – Thương hiệu máy CNC Số 1 tại thị trường Trung Quốc
Taikan được thành lập vào năm 2005 đang là thương hiệu máy CNC số 1 tại thị trường Trung Quốc, với số lượng bán ra đạt hàng chục nghìn chiếc/ mẫu/ năm. Hiện nay, máy CNC Taikan đang có mặt tại hơn 20 quốc gia trên toàn thế giới từ Châu Âu, Châu Mỹ và Châu Á. Đồng thời, có hơn 50.000 ứng dụng với máy CNC Taikan trong ngành công nghiệp, đóng góp quan trọng vào sự phát triển toàn cầu.
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ TLT là nhà phân phối chính thức của Taikan tại thị trường Việt Nam và chúng tôi có hơn 16 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cung cấp máy CNC, được hàng ngàn khách hàng trên khắp cả nước lựa chọn. Với uy tín và những thế mạnh của mình, chúng tôi luôn mang lại những lợi ích tốt nhất của khách hàng khi đầu tư.
- Đảm bảo 100% hàng chính hãng, nguyên tem nguyên kiện
- Chính sách bảo hành minh bạch, với thời gian lên đến 24 tháng
- Đáp ứng ngay lập tức khi máy khách hàng bị lỗi với linh kiện có sẵn tại kho
- Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, được kỹ thuật hãng Taikan đào tạo trực tiếp
- Thời gian 6 tháng, 9 tháng, 12 tháng
Liên hệ với chúng tôi ngay khi có nhu cầu đầu tư máy CNC Taikan nhé!
NHÀ PHÂN PHỐI DUY NHẤT THƯƠNG HIỆU TAIKAN TẠI VIỆT NAM
- Trụ Sở Chính: 280 Bến Than, Xã Bình Mỹ, TP. HCM
- Chi nhánh TLT – Hồ Chí Minh: 197 Võ Văn Bích, Xã Phú Hòa Đông, TP. HCM
- Chi Nhánh TLT – Hà Nội: Km6 Võ Văn Kiệt, Xã Phúc Thịnh, Thủ đô Hà Nội
- Chi nhánh TLT – Bắc Ninh: Đ. Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Tỉnh Bắc Ninh (Kế bên Honda, đối diện Toyota)
- Chi nhánh TLT – Ninh Bình: Km 101 QL10 Hồng Phúc, Phường Thiên Trường, Tỉnh Ninh Bình
- Hotline: 1900.98.99.06

